ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
44

• หญิง
36

รวม
81


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
4

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
45

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ไม่ระบุ
26


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
11

• แผนกวิชาช่างยนต์
7

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
5

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
4

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
5

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
5

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
3

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาพาณิชยการ
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
3

• แผนกวิชาการท่องเที่ยว
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
5

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานทะเบียน
5

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานพัสดุ(นักการภารโรง)
5

• งานลูกเสือ
1

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
3

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นายมนัส ชูราศรี
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายสาธิต ก้งเซ่ง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายสมศักดิ์ กุลศรี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายปริญญา เพกกิ้ม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายไกรจักร ศรีนำ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอำนาจ ศิลปรัศมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชรธร ผสารพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายบรรจง มณีรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชัยวัฒน์ เห็นถูก
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางเสาวลักษณ์ สุดชี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุกัญญา ช่วยรักษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประยงค์ แสงสุวรรณโณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายวิทยา วงศ์เมฆ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางปรินารถ จันทร์ด้วง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพาณิชยการ



นางสาวกนกวรรณ ขาวเนตร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางอุษา ศรีรัชชะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการท่องเที่ยว





นางสุติมา ทองราช
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายสมพร มีสิทธิ์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายชลธิศ ปักเข็ม
หัวหน้างาน งานการเงิน



นายฐะนะพงค์ หวันหมัด
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางประภักสร นวลยัง
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายพรนที พรหมทอง
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสุขุมาพร วิบุลศิลป์
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายชุติไชย ทองมีขวัญ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายอุสายันห์ เมืองด้วง
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายสุธี พืชนุกูล
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายทวีศักดิ์ ใจห้าว
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายชัยณรงค์ ฮั่นวิวัฒน์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวสุภาวลักษณ์ พุทธิสุทโธ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายเอนก พงศานนท์
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นางนาตยา ชลสินธุ์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายภิเชษฐ์ คชเชนทร์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายวิเชียร สกุลนุ้ย
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางโสภา ไชยจิตต์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายวิโชติ คำวิจิตร
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเรวดี พัฒน์ชู
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวจิราพร ชูรัตน์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสมชาย สังข์น้อย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายวีระยุทธ ศรีเมือง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายศักดา สโมสร
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นายนริศ บุรินทร์โกษฐ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายธนเศรษฐ์ สุขบุญสังข์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชัชนภ พรหมอุปถัมภ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสิทธิโชค พรหมทอง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางจิตติมา คงเพชร
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาพาณิชยการ



นางสาวปิยะมาศ เมืองด้วง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาพาณิชยการ



นายสมรัก ปานมาศ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการท่องเที่ยว





นางสาวศุทธินี ใจอารีย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอดาวัลย์ ผิวล้วน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอัคเรศร์ มณีโชติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายชัยรัตน์ พงศ์ทองเมือง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพิศาล วัชรสุธากร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชยากร รินสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวเกศินี คันศร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.สุนนท์ โปขวัญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายอนันต์ แก้วจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายศรัญญู รัตนวิเชียร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



jhlie manalo
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการท่องเที่ยว





นางสาวสุภาวดี สุจริต
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ





นางสุดา พืชนุกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางกัญญาพัชร บำรุงชู
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานความร่วมมือ



นางสาวบุศวรรณ ดำนุ่น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



ปาลิดา กุลศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายอรุณพร แตงอ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางสาวเกษนีย์ ใจแน่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



นายวิชาญ คนซื่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



นายศุภชัย ศรีเทพ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



นายประภาส คนซื่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



น.ส.ฉายาลักษณ์ เพชรศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)



นายบารมี ศรีทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางสาวธนภรณ์ ประมุข
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสุภิสรา สุวรรณรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวณัฎฐพัชร อ่อนประเสริฐ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวดวงดาว ชลสินธุ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางศิรินันท์ บุญจริง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาววลัยลักษณ์ ศรีเมือง
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสุรีย์ มีสิทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวศิวพร หนุนทองอุปถัมภ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวสุนิสา น้อยเต็ม
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวพรพิมล รัตนะพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน